Kufikia sisi

Wasiliana nasi

wacha tuongee, Tuitie sasa!

Pata msaada wa kisheria haraka

Kampuni yetu ya sheria inashiriki katika madai huko Dubai au sehemu yoyote ya Emirates. Tunatumia njia mbadala za utatuzi wa mizozo (ADR) kama upatanishi na usuluhishi. Migogoro hii inajumuisha: mizozo ya ushirika kati ya wanahisa, washirika, wamiliki, wawekezaji, LLC na ushirikiano; kesi zinazohusu uvunjaji wa mikataba, udanganyifu, ukiukaji wa usiri, uwakilishi mbaya, kutoshindana, na makubaliano ya kutofichua au mikataba; mabishano anuwai ya kibiashara kati ya biashara, ambayo inahitaji mtaalam wa ndani, watetezi wa sheria za sharia na mawakili wa kimataifa.

Tuite simu ya kurekebisha miadi katika ofisi yetu

Tutembelee leo kwa mashauri sahihi ya kisheria au uwasilishe kesi yako kupitia barua pepe au fomu hii.

Wakili waliojitolea na wenye ujuzi

Unapokuwa unateseka katika maisha, wakati mwingine unahitaji mtu wa kukusaidia. Kila mara kwa wakati, bila mahali, una superhero ya kuingia.

Kwa Simu za Haraka Wasiliana nasi sasa au Omba miadi:
simu ya: + 971506531334 au Simu ya Mkononi: + 971558018669

Mawazo 31 juu ya "Wasiliana nasi"

  1. Siku njema!

    Natafuta wakili wa talaka. Nimekuwa katika ndoa kwa miaka 7 na mume wangu huko Ufilipino. Mimi niko hapa Dubai kwa karibu 7yrs tayari na mume wangu aliondoka hapa tangu 2011. Sijasikia kutoka kwake tangu 2012. Je, inawezekana nipe talaka kutoka hapa Dubai? Hatuna watoto wala mali yoyote ya ndoa.

    Msaada wako utathaminiwa sana.

  2. Nilikuwa na biashara ya gari katika eneo la bure la Dubai .. Al-Awir kwa kushirikiana
    Nilikuwa nimetoa Nguvu ya Wakili kwa mwenzangu kuiwasilisha wakati wa kutoa magari
    kutoka bandari.
    Ningependa kubatilisha hii Nguvu ya Wakili.
    Tafadhali nijulishe ikiwa una uwezo wa kubatilisha Uwezo wa Wakili na ni kiasi gani
    ingegharimu
    Hivi sasa ninaishi Texas Texas
    Natarajia kusikia kutoka kwako hivi karibuni
    Shukrani

  3. Mpendwa Mheshimiwa,

    Nina kesi ya rafiki yangu mmoja ambaye alimshika wakati akiendesha bila ukanda wa kiti, karatasi za gari na dawa ya shinikizo la damu katika abu dhabi.
    Polisi wanamkamata na kesho ndio usikilizaji wake wa mwisho.
    Kwa hivyo, unaweza kunishauri ni aina gani ya msaada ambao unaweza kutupatia na ada yako ni nini. Tafadhali ichukue kama ya haraka sana.

  4. Mheshimiwa

    Gari langu liliandikwa mnamo Juni mwaka huu na gari la kampuni ambayo iliingia kwangu kwenye kisiwa cha trafiki barabarani. Nina shida sana kupata fidia kwa mke wangu na mimi.

  5. Kwa sasa ninafanya kazi katika Shule ya Glenelg ya Abu Dhabi, nilipotia saini mkataba wangu mwaka wa 2011, sera ya shule ilikuwa mfanyakazi atoe notisi ya miezi 3 baada ya kujiuzulu (kulingana na Kitabu cha Kitivo tulichopewa). Kwa kawaida mnamo Januari tunatia saini fomu ya nia inayoeleza iwapo tunataka kurudi au la kwa mwaka ujao wa masomo, lakini kujiuzulu kulikuwa kunakubaliwa na kipindi cha ilani cha miezi 3 mwaka mzima. Mwaka huu shule hiyo iliongeza taarifa ikisema kwamba barua zote za kujiuzulu zilizowasilishwa baada ya tarehe 30 Januari zitakataliwa. Swali langu je ni halali kwao kufanya hivyo?? na je, ninaweza kukataa kutia sahihi? Hasa tangu shule nyingi zianze kuajiriwa mwezi Februari.

  6. Nahitaji msaada katika kuteka nguvu maalum ya wakili kwa mtu binafsi kushughulikia kufungwa kwa biashara huko Abu Dhabi. Je! Unaweza kusaidia na hii?

  7. Mpendwa Mheshimiwa,

    Mimi ni GM wa wakala wa kuajiri katika INDIA FUNDI ZA BIASHARA YA BIASHARA YA FEDHA, nataka kuweka madai juu ya mwenza wa LLC ambaye alinisababishia hasara kwa kutoa hati za biashara za kuajiri wafanyikazi 100 wa wahindi wa kupitishia India. Tunatumia takriban takriban 20000AED takriban mpangilio wa kampeni za kuajiri wagombea walichagua watu waliotoa barua na sasa kuchelewesha kusudi la mchakato wa visa iliyopita motnhs nne kuathiri biashara yetu, mafadhaiko ya akili na upotezaji wa kifedha.

    Jinsi tunaweza kuweka kesi ya kisheria dhidi yao na nini matakwa yako?

    Tafadhali shauri

  8. Nina swali:
    Mume wangu na mimi tunayo mali huko Dubai ambayo kwa majina yetu sisi wawili na rehani. na mimi nina akaunti yangu ya benki na yeye ana yake.
    Tunaondoka Dubai kwenda nchi yetu ya asili kwa wema lakini tunatunza mali zetu na akaunti zetu za benki.
    Tunahitaji ushauri juu ya:
    ni ipi njia bora ya kisheria ambayo inatupa nguvu zaidi ya mali za wengine.
    Katika kesi ya kifo au kufariki, au hata ikiwa tunataka kuuza mali lakini mmoja tu wetu anakuja Dubai kuchukua kila kitu kwa hivyo hakuna haja ya sisi wawili kuja Dubai.
    Je! Tunawezaje kupanga kuwa na mamlaka kamili juu ya akaunti za benki za wengine?
    Je! Tunaweza kukutana na wakili katika kampuni yako ili atushauri juu ya suala hili?

  9. Dear Sir / Madam,

    Salamvalekum acha nijitambulishe mimi ni wakili wa Baraza la Baa la Andhrapradesh la India mume wa dada yangu alikufa katika ajali ya barabarani katika Sohar ya Oman tafadhali tufahamishe jinsi warithi halali wanadai fidia kutoka India. Utaratibu unaostahili, sheria za Oman ambazo ni husika na hati zipi zinazohitajika kwa hilo n.k., Tafadhali nisaidie kupata fidia kwa dada yangu ambaye ana watoto wawili wadogo, ninawasiliana nawe nikitumaini utaniongoza ipasavyo.
    Asante bwana / madam

  10. Mpendwa bwana,

    Nina swali kuhusiana na mkataba wangu na klabu ya soka ..Sawa, msimu uliopita nilikuwa nikifanya kazi katika klabu ya soka ya Dubai na klabu haikuheshimu mkataba wangu kwa vile sikulipwa kikamilifu. Kwa mujibu wa mkataba tunapokea PESA ya BONUS ya mchezo ( matokeo ya ushindi au sare) ..Nilipoondoka kwenye klabu hawakulipa na waliendelea kupuuza ombi langu la kunilipa kupitia barua pepe zangu...

    Ningefurahi sana ikiwa utanipa ushauri wa aina yoyote juu ya nini cha kufanya kupata pesa yangu. Nilikuwa najaribu kuwasiliana na msimamizi wa michezo wa kilabu kuzungumzia suala hili lakini alikuwa akipuuza barua pepe zangu…

    Bora kuhusu

  11. Halo unashangaa ikiwa kampuni yako haina msingi wa dharura ambapo unachukua asilimia kubwa ya utaftaji wa mwisho. Tuliwekeza katika vitengo 2 huko Dubai nyuma mnamo 2008. Wasanidi programu wa zamani hawakuokoa na kutuacha na mamia kutoweka. Mpaka miaka michache iliyopita kama ulivyosikia kulikuwa na kamati mpya iliyoundwa ambayo ilisimamia miradi yote iliyofutwa na ilikuwa ikisimamia au kumaliza na kuwalipa fidia wawekezaji wa asili ambao waliteseka kupitia hii. Imekuwa kote kwenye vyombo vya habari na habari miaka michache iliyopita na hatimaye tuliwasiliana na maendeleo mpya ya Q. Miradi yetu ni mtazamo wa kijani 2 na 3 na tumelipa zaidi ya 551000 dirham. Tuna hati zote na taarifa za benki. Tulikuwa tukiuliza ikiwa unaweza kusaidia kupatanishi na kusaidia kurejesha fedha zetu. Tumekuwa tukiwasiliana na msanidi programu lakini chaguzi zao za makazi sio juu ya jozi na kile tunafikiri tunastahili baada ya kusubiri miaka hii yote. Ikiwa ungetuma barua pepe kwa huruma tunaweza kuongea zaidi juu ya suala hili. Asante kwa huruma.

  12. (ujumbe huu sio ahadi ya kushiriki huduma zako za kisheria, hakuna ada itakayotumiwa kwa kusoma kwako au kujibu ujumbe huu, wala malipo yoyote hayatatozwa au ada yoyote bila malipo ya uthibitisho wa kuhusika kwako)

    Hujambo - pikipiki yangu iligongwa kutoka nyuma na dereva wa Emirati mnamo 13 Feb na nilipelekwa hospitalini nikiwa nimekatwa kidole na mguu uliovunjika vibaya. Dereva huyo ni mkuu katika polisi wa RAK, ana ukiukaji wa mwendokasi 14 bila malipo, usajili wa gari lake ulikuwa umekwisha wakati wa tukio. Ripoti ya Tukio la Kwanza inathibitisha kwamba dereva ndiye wa kulaumiwa na nina kesi mahakamani tarehe 12 Machi saa 0900 katika Mulla Plaza.

    Inawezekana huko Dubai kutoa madai ya fidia dhidi ya dereva huyu? Nina gharama za ukarabati wa pikipiki, bili za matibabu na ukarabati, uingizwaji wa 6000 / - wa nguo zilizoharibika za pikipiki, upungufu wa mapato, uharibifu wa mguu wangu na kidole kilichopotea.

    asante na mambo

  13. Niliondolewa mwaka jana kutokana na utaratibu wa kiutawala au agizo.na nimeangalia uae uhamiaji umenipiga marufuku. unaweza kunisaidia kuinua marufuku hii? Naweza kurudi Dubai.Ikiwa sina kesi ya jinai.Nikaenda kukutana na gf wangu kwenda nyumbani kwake Dubai na wakati huo huo polisi waliangalia jengo na wananigonga pia na kuniondoa. kwa kesi ya gf ???? ni kesi kubwa? unaweza kuongoza

  14. Ninatafuta wakili au kampuni ya uanasheria, iliyobobea kushughulikia kesi za ukiukaji wa matibabu huko Dubai. Je, unaweza kusaidia?

  15. Nguvu ya Rosemarie

    Habari za asubuhi,

    Mjeledi wa shingo yangu ya kushoto mnamo Aprili 15, 2015 kwa sababu ya gari kuanguka nyuma ya teksi ( mimi na rafiki yangu mwingine ni abiria wa teksi hiyo). Ninahisi kuwa jicho langu la kushoto na sikio langu la kushoto liliathirika kwa kiasi kikubwa kutokana na tukio hilo…Nina maelezo yote ya teksi na Ford Escape ambaye gari liligonga nyuma ya teksi hiyo….Je, ninaweza kudai fidia yoyote ikiwa kwa mfano mjeledi wangu ni mpole tu...

  16. Wapenzi bwana,

    Nina mkataba na kampuni huko Dubai kwa jina Delite Trailers LLC kuchukua sblc $ 3million yetu ambayo tuliwapatia kupitia benki yao "Mashreq Bank Psc".

    Benki ilithibitisha kutekeleza shughuli hiyo na tunatumia jumla ya $ 300,000.00 kwenye manunuzi na kwa ghafla, benki na mteja walitoka nje bila sababu maalum.

    Je! Tunaweza kufanya nini kupata gharama zetu?

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Kitabu ya Juu