Jamii ya kesi za Assault

 

Kesi za shambulio zinaeleweka kawaida wakati mkosaji kwa kukusudia au bila kujali alisababisha kuteswa kwa unyanyasaji haramu wa kibinafsi kwa mhasiriwa Mtathirika lazima azingatie kwamba mkosaji atafanya dhuluma ya kibinafsi kwa kuwa imewekwa kama shambulio. Hii ni pamoja na vitisho, vitisho kwa kutumia silaha, na shambulio zingine zinazofanana. Wengine wanaweza kupuuza tishio rahisi lakini shambulio dhidi yako linaweza kuwa kubwa na la kufa. Uhalifu huu mdogo sio lazima upuuzwe.

Kwa kila kosa linalotendwa umeainishwa katika aina maalum za kesi za shambulio:

Shambulio - Ni jinai ya jeuri dhidi ya mwenzake. Hizi kawaida ni tishio la kuumia ambalo linaweza kusababisha madhara kwa yule mwingine. Inaweza kuwa tishio la kusema ambalo linaweza kumweka mlalamikaji katika hali mbaya.

Shambulio
Kushambuliwa na silaha mbaya - Vitisho vinaweza pia kujumuisha silaha mbaya kama kisu, bunduki, au kitu chochote kinachoweza kusababisha maumivu.
Shambulio na silaha ya kufa

Batter iliyokatishway - Kesi hii ya kushambuliwa inafikishwa wakati silaha inayokufa inamuumiza mwathiriwa.
Batri iliyokatishwa

Kushambuliwa na betri - Vitisho vya maneno hufuatwa na kuumia mwili na matumizi ya nguvu za kimwili.

Battery - Aina hii ya kesi ya kushambuliwa haijumuishi tishio la maneno. Betri ni kitendo kinachotumia nguvu ya kimwili kusababisha maumivu na jeraha.

Shambulio la kijinsia na Batri - Uhalifu huu unajumuisha tishio la matusi na nguvu ya mwili dhidi ya mtu mwingine kufanya vitendo vya ngono bila idhini.

Shambulio la ndani na Batri - Aina hii ya kushambuliwa hufanyika ndani ya nyumba ambayo mtu wa familia anatishiwa na kupigwa na mtu mwingine wa familia.

Ikiwa umeshambuliwa, lazima ujue haki yako. Wengine wanaweza tu kuruhusu vitisho hivi kupita. Lakini haijalishi malipo ya vitisho hivi, kesi hiyo bado inaweza kuwa mbaya sana. Lazima uripoti tukio wakati mashambulio yalipofanywa dhidi yako.

Mashambulio yanapowasilishwa, polisi watakuhitaji kwa nyaraka za matibabu wakati betri inahusika. Kuna Mawakili wa Mashambulio wanaoweza kukutetea katika kesi hizi nzito. Watatoa ushauri wa kisheria jinsi ya kutatua kesi kama hizo.

Mawakili wa mashambulizi watajua ni aina gani hasa ya kesi utakayowasilisha mahakamani. Wanaweza kukuwakilisha katika vikao kwa imani. Fanya kazi na wakili wako. Tayarisha vipande vyote vya ushahidi na uthibitisho ili kuimarisha kesi. Kama kesi nyingine yoyote ya kisheria, shambulio hilo litatendewa haki kila wakati mahakamani. Kesi ya shambulio inaweza kuwa kitendo cha kutisha ambacho mkosaji anaweza kushtakiwa kwa kesi nyingi.

Mawazo 12 juu ya "Jamii za Kesi za Shambulio"

  1. Nina problm katika kadi yangu ya mkopo .. sikulipa zaidi ya mwezi mmoja kwa sababu ya shida za kifedha..sasa benki mara kwa mara inanipigia simu na marafiki wa familia yangu hata wafanyikazi wenzangu .. kabla ya kuelezea na ninajibu kuna simu lakini sijui jinsi wanavyomtendea mtu huyo, walipiga kelele, wakishughulikia kuwa wanaita polisi, wananyanyasa, na sasa mapema nilipokea ujumbe kutoka kwa wavuti… hata familia yangu na marafiki ambao wanasema ... Bw. Bryan (mke wa @@@@) awaarifu kwa huruma kwamba anatafutwa na kesi ya jinai iliyofunguliwa huko dubai kwa CID ya hundi iliyosababishwa na polisi kwa sasa wanamtunza mtu huyu pls tuma hii kwa rafiki mwingine… .. na mke wangu hawezi kulala vizuri ana mjamzito na nina wasiwasi kwa mengi… bec. Ya ujumbe huu katika fb..wote rafiki yangu na familia wanajua tayari na aibu sana kuzungumza nitakachofanya… pls nisaidie… ninaweza kufungua kesi pia
    hapa uae kwa unyanyasaji huu… tnxz na mungu akubariki vizuri…

  2. Hi,

    Ningependa kutafuta ushauri wa kisheria kuhusu kesi ambayo nitawasilisha kwa korti ya Sharjah. Kesi yangu ilitokea Al Nahda, sharjah kuhusu shambulio kutoka kwa dereva teksi wa sharjah. Ni hoja ya kawaida tu ambayo ilisababisha kupigana na nilivutwa na dereva akanijenga mara kadhaa usoni mpaka jicho langu likajeruhiwa na kutokwa na damu wakati wa shambulio hili nilikuwa nimevaa glasi zangu za macho na iliondolewa wakati wa ngumi aliyotupa mimi. Mfano huo pia ulimpata mke wangu wakati anajaribu kumtuliza dereva kati yetu. Ripoti ya matibabu na polisi ilitolewa huko Sharjah. Ningependa kutafuta juu ya taratibu za kufungua kesi hii na sheria katika kufanya hivyo.

    Natarajia majibu yako ya haraka,

    Asante na mambo,
    Dennis

  3. Hi,

    Ningependa kuuliza ikiwa kampuni yangu inaweza kuniwekea kesi ya kuondoka kwa sababu ya kukosa kutoka. Niliumia kwa 3months tayari kwa sababu nina kesi ya polisi ya kuangalia bounced. Pasipoti yangu iko na kampuni yangu.

  4. Nina mwenzangu 1 katika kampuni na hafanyi kazi yake vizuri. kweli tunayo maswala ya kibinafsi lakini yeye anachanganya maswala ya kibinafsi na maswala ya kazi. Sasa ananituhumu kuchukua kazi hizo kibinafsi na ninamletea shida ambayo sio kweli. Aliniambia kuwa anajua ninaweza kumruhusu aondoke kwenye kampuni lakini atahakikisha kwamba kitu kibaya kitanipata na nitajuta kwamba nilimweka hapa katika kampuni yetu. Katika kesi hii, naweza kwenda kwa polisi na kuwaambia juu ya hii. sina ushahidi ulioandikwa kwa sababu ilisemwa moja kwa moja kwenye uso wangu. Ninataka kuhakikisha kuwa nitakuwa salama kila mahali ndani au nje ya ofisi.

  5. Hi
    Nataka kuuliza juu ya kubeba suti ya sheria dhidi ya benki.
    Nimecheleweshwa kwa malipo yangu ya benki kwa sababu ya kucheleweshwa kwa malipo ya bonasi kutoka kwa kampuni yangu - nilielezea kuwa nitafanya malipo ya kadi inayosubiri kwa benki katika kipindi cha wiki lakini wanaendelea kupiga simu. Wafanyikazi kadhaa mara kadhaa kila siku. Niliacha kujibu simu na mmoja wa wafanyikazi akanitumia ujumbe akisema "lipa la sivyo maelezo yako yatashirikiwa na Ofisi ya Etihad kwa orodha nyeusi"
    Hiyo inasikika kama tishio na sijachukua vizuri sana.
    Je! Shtaka la sheria linahusiana na vitisho vilivyoandikwa?
    Shukrani

  6. Jirani yangu anazidi kunisumbua pia alijaribu kuninyonga mara moja .Ana mgongano na rafiki yangu kwenye mtandao wa kijamii nilimjibu mmoja wa post ya rafiki yangu mmoja kuwa haikumuhusu hata jina lake halikutajwa. na haikuwa kitu kikubwa.Lakini jirani yangu anakuja mlangoni kwangu na mara kwa mara anatumia lugha ya matusi majirani zangu wengine pia wamemshuhudia akifanya hivyo.Tafadhali nielekeze nifanye nini na iko chini ya sheria gani?

  7. Meneja wangu alitishia kunipiga kofi mbele ya wafanyikazi wengine 20 ikiwa sitawasilisha faili mbili siku inayofuata. Aliniita neno baya kwa kutokunywa pombe katika moja ya sherehe za ofisi. Pia alimwambia mwajiri mwingine anipige wakati nitatoa jibu lisilofaa wakati wa mafunzo na kipindi cha majibu. Akaniambia niwasilishe faili hizo Alhamisi. Ninaogopa kwenda ofisini. Niko kwenye majaribio sasa. Sijui nifanye nini baada ya kutumia pesa nyingi kwenye visa na gharama za kusafiri sina pesa ya kuipatia kampuni ikiwa nitakomeshwa.

  8. Niko katika gorofa ya kushiriki. Mpenzi wetu anaalika marafiki katika gorofa yetu kunywa, kuimba na wana kelele sana. Ikiwa nitawaita polisi wakati wanafanya sherehe, nina wasiwasi na wenzangu wenzangu kama nilivyosoma kwamba kwa kuwa kushiriki gorofa ni kinyume cha sheria, watu wote ndani ya gorofa hiyo watakamatwa. ni ukweli? Tayari niliongea na mtu huyu lakini mtu huyu alikuja kwangu baada ya siku 4 akipiga kelele na kuninyooshea kidole usoni.

  9. Rafiki yangu ilibidi afanye karatasi ya utafiti juu ya shambulio na nilikuwa najiuliza juu ya misingi ya yote. Ninashukuru ukisema kwamba shambulio hilo sio lazima liwe la mwili. Hili ni jambo ambalo sikuweza kutambua hapo awali na imenipa mengi ya kufikiria.

  10. kisheriabridge-admin

    Anaweza kupata faini na Polisi wanaweza kumuuliza alipe bili zako za matibabu, Bora ni kututembelea ili kuelewa zaidi.

Kuondoka maoni

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *

Kitabu ya Juu